Quantcast
Are you the publisher? Claim or contact us about this channel


Embed this content in your HTML

Search

Report adult content:

click to rate:

Account: (login)

More Channels


Showcase


Channel Catalog



Channel Description:

Most read Swahili blog on earth

older | 1 | .... | 243 | 244 | (Page 245) | 246 | 247 | .... | 3272 | newer

    0 0

    NAIBU SPIKA  WA BUNGE JOB NDUGAI AKIFUNGA SEMINA YA  UZINDUZI WA MCHAKATOWA RIPOTI YA MAENDELEA YA BINADAMU TANZANIA  THDR UZINDUZI HUO ULIANDALIWA NA TAASISI YA UTAFITI YA MASAUALA YA KIUCHUMI NA KIJAMII ESRF ULIFANYIKA KWENYE MJINI DODOMA LEO KUTOKA KULIA  MKURUGENZI WA UNDP TANZANIA PHLIPPE POINST WA PILI KULIA NI WAZIRI WA FEDHA DR WILLIAM MGIMWA,WSA KWANZA KUSHOTO NI MKURUGENZI MTENDAJI WA TAASISI YA UTAFITI WA MASUALA YA KIUCHUMI NA KIJAMII ESRF DR HOSEANA LUNOGELA NA WAZIRI WA ULINZI  SHAMSI VUAI
    BAADHI YA WAJUMBE WA TAASISI YA UTAFITI YA MASUALA YAKIUCHUMI NA KIJAMII YA ESRF WALIOHUDHURIA UZINDUZI WA MCHAKATO WA RIPOTI YA MAENDELEO YA BINADAMU TAMZAMIA THDR ULIOFANYIKA KATIKA UKUMBI WA PIUS MSEKWA MJINI DODOMA LEO
    WAZIRI WA ULINZI  SHAMSI NAHODHA VUAI AKIZINDUA MCHAKATO WA RIPOTI YA MAENDELEO YA BINADAMU TANZANIA  ULIANDALIWA NA TAASISI YA UTAFITI YA MASUALA YA KIUCHUMI NA KIJAMII ESRF ULIOFANYIKA MJINI DODOMA 
    BAADHI YA WAJUMBE WA TAASISI YA UTAFITI YA MASUALA YAKIUCHUMI NA KIJAMII YA ESRF WALIOHUDHURIA UZINDUZI WA MCHAKATO WA RIPOTI YA MAENDELEO YA BINADAMU TAMZAMIA THDR ULIOFANYIKA KATIKA UKUMBI WA PIUS MSEKWA MJINI DODOMA LEO KUSHOTO NI KATIBU MKUU WA WIZRAYA FEDHA DKT SERVACIUS LIKWELILE.
    BAADHI YA WAJUMBE WA TAASISI YA UTAFITI YA MASUALA YAKIUCHUMI NA KIJAMII YA ESRF WALIOHUDHURIA UZINDUZI WA MCHAKATO WA RIPOTI YA MAENDELEO YA BINADAMU TAMZAMIA THDR ULIOFANYIKA KATIKA UKUMBI WA PIUS MSEKWA MJINI DODOMA LEO
    PICHA YA PAMOJA YA WABUNGE PAMOJA NA VIONGOZI WA TAASISI YA UTAFITI YA MASUALA YA KIUCHUMI NA KIJAAM  MARA BAADA YA UZINDUZI WA MCHAKATOWA RIPOTI YA MAENDELEO YA BINADAMU TANZANIA ILIYOFANYIKA MJINI DODOMA 

    0 0

     Majengo ya shule ya msingi Nkenja, kulia na kushoto ni vyumba vya madarasa, katikati ni ofisi ya mwalimu mkuu.
    Uongozi wa CCM wilaya ya makete ukishangaa kuona jinsi wanafunzi wanavyopata tabu kusomea kwenye pagale.
    Madarasa ambayo hayajakamilika lakini yanatumiaka kwa ajili ya darasa la kwanza na la pili.
    Turubai likining'inia kwenye chumba ambacho wanasomea wanafuzni wa darasa la kwanza na la pili ambalo hulitumia kama bati kuzuia jua.

    Na Edwin Moshi, Makete
    Mazingira magumu hasa kwa elimu ya msingi nchini bado yanazidi kuonekana baada ya shule ya msingi Nkenja iliyopo kata ya Kitulo wilayani Makete mkoani Njombe kuonekana ina vyumba viwili tu vya madarasa ambavyo vina hadhi ya kutumiwa kama madarasa


    Hali hiyo si imeacha hoi mtandao huu tu bali pia viongozi mbalimbali waliofanya ziara ya kukagua shule hiyo ambayo ilijengwa kwa makusudi ya kuwapunguzia wanafunzi mwendo mrefu wa kilomita 14 wanaotembea kwenda kusoma shule ya msingi Ujuni iliyopo kijiji cha jirani cha Ujuni

    Mbali na shule hiyo kuwa na vyumba viwili vya madarasa, chuma kimoja wanasomea wanafunzi wa darasa la tatu na la nne kwa kuchanganywa pamoja, na chumba kimoja wanatumia darasa la tano tu peke yao

    Hayo yamebainika baada ya ziara ya mwenyekiti wa CCM wilaya ya Makete Francis Chaula kufanya ziara katika shule hiyo kukagua hali ya ujenzi na maendeleo kwa ujumla katika shule hiyo ikiwa ni muendelezo wa ziara yake katika kata mbalimbali wilayani hapo

    Viongozi hao wa CCM wamezidi kushuhudia maajabu katika shule hiyo kwa kujionea chumba ambacho wanasomea wanafunzi wa darasa la kwanza na la pili kikiwa hakina paa, bati wala sakafu ambapo wakati mwingine waalimu hukifunika kwa turubai ili kuwakinga na jua na wakati wa mvua havitumiki

    "kama mnavyojionea ndugu viongozi wa CCM hali ni ngumu kwa kweli, tunaupungufu wa vyumba vitano vya madarasa, watoto wa darasa la kwana na la pili wanasomea kwenye chumba hiki ambacho hakina bati muda wote, wakati wa mvua hakitumiki kabisa, na wote tunawachanganya kwenye chumba hiki kimoja" alisema mwalimu mkuu Hester Mahenge

    Viongozi hao ambao walikagua vyumba vyote vya shule hiyo pia waligundua shule hiyo ina upungufu wa madawati 50

    Akizungumza shuleni hapo katibu wa CCM wilaya ya Makete Miraji Mtaturu amewapongeza wananchi wa Nkenja kwa kujitoa kwa gharama zao hadi hapo madarasa mawili yanayojengwa yalipofikia, na kuwaomba kushirikiana na kutilia mkazo suala hilo ili ujenzi huo ukamilike ndani ya mwaka huu

    Amesema pamoja na wananchi hao kukabiliwa na michango mingi lakini watoe kipaumbele kwa ujenzi huo ili wanafunzi hao wasome kwa raha ukizingatia wanafunzi wanaosomea pagalani ni wa darasa la kwanza na pili ambao ndio wachanga wanaohitaji msaada kwa ukaribu zaidi

    Naye mwenyekiti wa CCM wilayani hapo Francis Chaula amewataka kuandika bajeti ya vitu vinavyohitajika na gharama zake ili kukamilisha miradi hiyo na waipeleke kwa mkurugenzi mtendaji wa wilaya na nakala kwa chama chake ili kutilia mkazo zaidi namna ya kuboresha mazingira ya shule hiyo

    Diwani wa kata ya Kitulo ilipo shule hiyo Mbosa Tweve amesema serikali kupitia halmashauri ya wilaya kwa bajeti ya mwaka wa fedha 2013/2014 imetoa sh. milioni 8 kwa ajili ya ujenzi wa shule hiyo na muda wowote kuanzia sasa zitapelekwa shuleni hapo na kuahidi kushirikiana kukamilisha ujenzi huo

    baadhi ya wananchi wa kijiji hicho wamelalamikia michango ya ujenzi huo kuchangwa na kitongoji kimoja tu ilihali kijiji kina vitongoji vinne na kusema hali hiyo inachangia mradi huo kusuasua, huku hoja hiyo ikijibiwa na mwenyekiti wa kijiji hicho Zablon Chengula kuwa amesawaita wenyeviti wa vitongoji vyote kuzungumzia suala hilo na wapo wananchi ambao wameshapelekwa kwa mtendaji wa kata kushughulikiwa kutokana na kugoma kushiriki zoezi hilo

    Shule hiyo ina madarasa matano (I-V) ina jumla ya wanafunzi 51 wanaofundishwa na waalimu watatu tu

    0 0

    Mmoja wa wasanii mahiri wa muziki wa kizazi kipya,Baba Levo akiwaimbisha wakazi wa Mtwara wimbo wake uitwao Polisi,usiku huu ndani ya tamasha la Serengeti Fiesta 2013. 
    Ni shangwe za kutosha usiku huu ndani uwanja wa Nangwanda Sijaona mkoani Mtwara.
    Msanii aliyeibuka kwa kasi hivi sasa katika muziki wa Bongofleva,aitwaye Snura akionesha staili ya Kuvurugwa jukwaani usiku huu.
    Baadhi ya Wakazi wa mkoa wa Mtwara na vitongozji vyake wakiwa wamejitokeza kwa wingi kwenye tamasha la Serengeti Fiesta 2013,ndani ya uwanja wa Nangwanda Sijaona usiku huu.
    Anaitwa Dj Mully B akionesha umahiri wake wa kukamua mangoma mbele ya maelfu ya wakazi wa mji wa Mtwara waliojitokeza kwa wingi kwenye tamasha la Serengeti Fiesta 2013 usiku huu.
    Mashabiki wa tamasha la burudani la Serengeti Fiesta 2013 wakifuatilia kwa makini yanayojiri kwenye tamasha hilo usiku huu ndani ya uwanja wa Nangwanda Sijaona mkoani Mtwara,ambapo wakazi wa mkoa huu kwa mara ya kwanza walishuhudia live tamasha hili ambalo hufanyika mara moja kwa mwaka.
    Wakishangweka safi kabisa usiku huu.
    Ni burudani ya kutosha kabisa usiku huu ndani ya tamasha la serengeti fiesta ambapo maelfu ya watu wamejitokeza kuburudika ndani ya uwanaj wa Nangwanda Sijaona mkoani Mtwara.
    Anaitwa Linah kutoka nyumba ya vipaji ya THT,akiimba jukwaani mbele ya umati wa wakazi wa Mtwara waliojitokeza usiku huu kwenye tamasha la Serengeti Fiesta 2013.
    Kijana mdomo,lakini anaonekana kuja kwa kasi kabisa katika anga ya muziki wa kizazi kipya,hasa hip hop,aitwa kwa jina la kisanii Young Killer kutoka jijini Mwanza,akitumbuiza usiku huu mkoani Mtwara kwenye tamasha la Serengeti fiesta 2013.
    PICHA ZAIDI BOFYA MICHUZIJR.BLOGSPO.COM

    0 0

    Dr. Ann Vndok wa Kliniki ya Tiba ya asili iliyopo katika Mtaa wa Vikokotoni akimpatia maelezo Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Balozi Seif namna wanavyotoa huduma zao katika maadhimisho ya siku ya Waganga wa Tiba asili Afrika Hapo Victoria Garden Mnazi Mmoja.
    Wataalamu wa Kliniki ya Tiba asili waliopo Vikokotoni wakiwa pamoja na Mrajiri wa Tiba asili Zanzibar Dr. Haji Kundi katika hafla ya maadhimisho ya siku ya Waganga wa Tiba asili Afrika.
    Balozi Seif akiangalia baadhi ya dawa Za Mwasele Herbalist Clinic ya Kikwajuni Weless kwenye maonyesho ya dawa za asili katika maadhimisho ya siku ya waganga wa tiba asili Afrika hapo Victoria Garden MnazI Mmoja Mjini Zanzibar.
    Balozi Seif akifurahia baadhi ya dawa na mafuta mbali mbali yaliyotengenezwa na huuzwa na wajasiri amali wa dawa za asilia wa Meli Nne wakiongozwa na Bibi Salma Khamis Mohd. Picha na Hassan Issa wa – OMPR – ZNZ.

    0 0


    0 0
  • 08/31/13--20:00: Ngoma azipendazo ankal
  • The brothers Johnson na ngoma ya 'aint we funkin now' wanakumbukwa na wa enzi hizo

    0 0
  • 08/31/13--20:15: IN LOVING MEMORY
  • Bibi ATUISILE KINYALA 1926-2012

    It has been a year since you went to be with the Lord. Today we pause to reflect upon your life and the impact in our lives. You have shaped our character, molded our spirits and touched our hearts. And every day we live is a reminder of the memories we have shared, a representation of the everlasting impact you have made upon our lives.

    You are forever in the hearts of your children, your grandchildren, great-grandchildren, relatives and friends. Your life was a blessing, your memory a treasure... You are loved beyond words and missed beyond measure... May you continue to Rest in Peace.

    Those who we love don’t go away; they walk beside us every day. Unseen, unheard, but always near, so loved so missed, so very dear.

    0 0

    Katibu wa CCM wilaya ya Makete Miraji Mtaturu (kulia) akizungumza katika ziara ya kukagua maendeleo ya shule ya msingi Nkenja wilayani Makete, kushoto kwake ni mwenyekiti wa chama hicho wilaya ya Makete Francis Chaula(Picha zote na Edwin Moshi)
    Viongozi wa CCm wilaya ya Makete wakikagua chumba cha darasa wanachosomea wanafunzi wa darasa la tatu na la nne kwa pamoja
     Katibu wa CCM wilaya ya makete Miraji Mtaturu, mwenyekiti Francis Chaula na diwani wa kata ya Kitulo Mbosa Tweve wakisikiliza maelezo kutoka kwa mkuu wa shule ya msingi Nkenja Hester Mahenge ofisini kwake
     Viongozi wa CCM wakikagua ujenzi wa madarasa unaodaiwa kusuasua, mwenyekiti wa CCM wilaya ya makete (katikati) akizungumzia ujenzi huo
     darasa wanalotumia wanafunzi wa darasa la kwanza na la pili kusomea
     Turubai linalotumika kama bati kwenye jengo hilo
     Vyumba viwili vya madarasa ambavyo vinafaa kwa matumizi shuleni hapo.

    0 0

    WASHIRIKI wa shindano la Redd's Miss Tanzania leo watapata fursa ya kumjua mrembo wa kwanza kuingia katika hatua ya Nusu fainali ya Shindano la Redd's Miss Tanzania 2013 wakati mrembo mmoja kati ya wanyange hao 30 atakapotajwa mshindi wa Miss Photogenic 2013.

    Shindano hilo no moja kati ya mataji matano ambayo yanashindaniwa na warembo hao ambapo washindi wake wanapata tiketi ya kuingia Nusufainali ya shindano hilo litakalo fanyika baadae mwezi ujao.

    Miongoni mwa mataji hayo ni Miss Tanzania Photogenic, Miss Tanzania Top Model, Miss Tanzania Personality, Miss Tanzania Sports Lady na Miss Tanzania Talent.

    Akizungumza na mwandishi wetu leo, Mkurugenzi wa Lino International Agency, Waandaaji wa Shindano la Miss Tanzania, Hashim Lundenga 'Uncle' amesema jopo la majaji watatu ambao ni wapiga picha na wanahabari wazoefu wa masuala ya urembo Tanzania watakaa na kuchagua mshindi huyo kupitia picha mbalimbali za warembo hao.

    Mshindi anataraji kutangazwa leo jioni katika hoteli ya Giraffe Ocean View na kujipatia tiketi hiyo.

    Taji la Redd's Miss Tanania Photogenic  linashikiliwa na Mrembo Lucy Stephano aliyelitwaa mwaka 2012. Wafuatao ndio warembo watakao wania taji hilo hii leo.

     ESHYA RASHID

    0 0

    Naibu Waziri wa Elimu na Mafunzo ya ufundi Phillip Mulugo akifurahia jambo na Meneja Masoko wa Mikono Business Consult Bi. Nestoria Simon (kushoto)na Mkuu wa kitengo cha Vodacom Foundation Bw.Yessaya Mwakifulefule mara baada ya kuelimishwa kuhusu na matumizi bora ya pedi kwa wanafunzi wakike waliopo mashuleni,alipofika katika uzinduzi wa maonesho ya Vodacom Elimu Expo yaliyofanyika katika viwanja vya posta kijitonyama jijini Dar es salaam.
    Naibu Waziri wa Elimu na Mafunzo ya ufundi Phillip Mulugo,akifafanuliwa jambo na Meneja masoko wa Vodacom M-PESA Bw.Nixon Bonaventure,alipotembelea banda la kampuni hiyo mara baada ya kuzindua rasmi maonesho ya Vodacom Elimu Expo yaliyofanyika kwa siku tatu katika viwanja vya posta kijitonyama jijini Dar es salaam.
    Naibu Waziri wa Elimu na Mafunzo ya ufundi Phillip Mulugo,akifafanuliwa jambo na Mkuu wa Idara ya Masoko na Mawasiliano Bw.Kelvin Twissa kuhusu huduma mbalimbali zinazotolewa na Vodacom hususani M-PESA kwenye sekta ya Elimu nchini,alipofika katika viwanja vya posta kijitonyama jijini Dar es salaam,kuzindua maonesho ya Vodacom Elimu Expo yaliyofanyika kwa siku tatu.

    Naibu waziri wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi Philipo Mulugo, amewaasa wazazi, walezi na jamii kwa ujumla kutumia teknolojia ya elimu masafa na mitandao kwa kupata taarifa za uhakika za kitaluma na kimaendeleo.

    Akizungumza wakati wa uzinduzi wa maonesho ya Vodacom Elimu Expo 2013 juzi, jijini Dar es Dalaam, Waziri Mulugo alisisitiza kuwa ushiriki wa wandau wote kuendeleza sekta ya elimu inafungua fursa ya kupata na kutoa elimu bora kwa kila mtanzania.

    Maonesho ya Vodacom Elimu Expo 2013 ni ya kwanza Tanzania yaliodhaminiwa na kampuni ya simu ya Vodacom kupitia huduma yake ya M-Pesa inayowezesha malipo ya karo ya shule kwa urahisi zaidi.

    Waziri Mulungo alisema: ““Hii ni fursa kubwa sana kwa wote wanaoshiriki maonesho haya ususani wanafunzi, walimu na wazazi. Yanatoa nafasi kwa kila mdau wa elimu kuchangia maendeleo ya elimu nchini. Na hasa ukizingatia kukuwa kwa matumizi ya mtanda na simu za mkononi katika kila kaya, ni fursa kubwa katika kubadilishana mawazo ya kujenga Tanzania yenye elimu bora na shindani katika Nyanja za kimataifa.”

    Alidokeza kuwa Serikali kupitia wizara ya elimu, ipo katika hatua za mwisho za kutengeneza mkongo wa taifa utakao unganisha upatikanaji wa mtandao nchi nzima kapitia program ijulikanayo kama ‘Tanzania Beyond Tomorrow’ kwa kushirikiana na makampuni ya mawasiliano katika kuboresha elimu masafa yaani”e-learning”. “Naipongeza kampuni ya Vodacom kwa kuwa kampuni ya kwanza nchini kushirikiana na Serikali kutekeleza mpango huu katika kuhakikisha kuwa sekta ya elimu inaendelea na kuwa bora zaidi. Sasa ni rahisi kwetu wazazi kutumia njia bora, tena ya uhakika naya kuhaminika ya M-Pesa kulipia watoto wetu karo ya shule,” alisema Mulugo.

    Naye Robert Mihalo, ambaye ni mwanafuzi wa shule ya green acres ya jijini alipongeza wadhamini na waandaji wa maonyesho hayo akisema: “Nimeweza kubandilishana mawazo na wanafunzi wa shule zingine. Zaidi ya yote, nimepata mbinu mpya kwa kupanua wigo wa ushiriki wa wanafunzi katika kuleta elimu bora Tanzania.”

    Maonesho haya ni muhimu sana kwani yanawaelimisha wananchi kuhusiana na Vodacom Elimu Expo 2013 ambayo itaaanza kutoa taarifa muhimu zinazohusu shule mbalimbali ikiwa ni pamoja na gharama za ada na michango mingine katika shule husika.Aidha itaendelea kutoa taarifa zinazohusu vyuo na taasisi za elimu ya juu ikiwa pamoja na fani zitolewazo katika vyuo husika pamoja na gharama zake kupitia simu za viganjani,tovuti na blogs za elimu.

    Nae Mkuu wa Idara ya Masoko na Mawasiliano wa Vodacom Kelvin Twissa,ambao ni wadhamini wakuu wa maonesho hayo alionyesha matumaini yake kwa maonesho hayo na kusema kampuni yake inaelewa umuhimu wa elimu kwa kila mtoto kwa hiyo wanajisikia fahari kudhamini maonesho hayo kwani yanalenga kuboresha elimu ya Tanzania.

    Wadhamini wengine wa Maonesho hayo ni :- Clouds FM, DTV, Entertainment Masters, Maxmalipo, Times FM, Primebiz Solutions Ltd na bima ya taifa ya afya, NSSF, Azania Bank, FNB, Primebiz, NHIF, IPS, NMB, Global publishers, DSTV, Clouds FM.

    0 0

    Na Abdulaziz Video,Dodoma

    SERIKALI imefanya uteuzi wa vyuo nane (8) vitakavyotumika kwa majaribio (pilot) katika kufundisha mtaala wa stashahada ya elimu ya ualimu katika shule za msingi nchini.

    Akiongea na Mtandao huu kuhusiana na timu ambayo ilikuwa ikikusanya maoni ya kitaalamu kuhusu mtaala wa stashahada ya elimu ya ualimu katika shule za msingi Tanzania, Naibu Waziri, Ofisi ya Waziri Mkuu Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa(Elimu), Kassim Majaliwa, alisema vyuo vilivyoteuliwa vitano ni vya serikali, na vitatu ni vya binafsi.

    Alivitaja vyuo hivyo kuwa ni pamoja na Chuo cha Ualimu Korogwe, Chuo cha Ualimu Bustani (Kondoa), Chuo cha Ualimu Vikindu (Mkuranga), Chuo cha Kumbukumbu ya Mwalimu Nyerere (Dar es Salaam) na Wakala wa Maendeleo ya Usimamizi wa Elimu ADEM (Bagamoyo).

    Vyuo vingine ni Chuo cha Ualimu Capital (Dodoma), Chuo cha Ualimu Mount Sinai Dar es Salaam na Chuo cha Ualimu Paradigms kilichopo Dar es Salaam.

    “Nawaagiza wakuu wa vyuo vyote vya ualimu hapa nchini wahakikishe kuwa vyuo wanavyoviongoza na kuvisimamia vinaonyesha mabadiliko hususan katika maeneo ya ufundishaji na ujifunzaji, upimaji na tathmini na utekelezaji wa matakwa ya ubora wa elimu,” alisema Majaliwa.

    Alisema utekelezaji wa mtaala huo unatazamiwa kuanza mwaka huu, mara baada ya kumalizika utoaji na ukusanyaji wa maoni kutoka kwa wataalamu walioteuliwa.

    Aidha, Majaliwa alibainisha vigezo vilivyotumika kuteua vyuo husika kwa majaribio, kuwa pamoja na mambo mengine, wamezingatia uwepo wa rasilimali watu na miundombinu stahiki, uwepo wa vifaa vya kufundishia na kujifunzia sanjari na utayari wa uongozi wa chuo, jumuiya nzima ya walimu na wafanyakazi,” alisema.

    Naye, Mwenyekiti wa Kamati ya Maandalizi ya Mtaala huo, unaoratibiwa na Baraza la Taifa la Elimu ya Ufundi(Nacte) Timothy Manyaga, alisema kada ya elimu ya msingi bado inakabiliwa na changamoto mbalimbali ikiwemo Upungufu wa Walimu, hususan walimu wa Hisabati na Sayansi.

    Changamoto nyingine zilizotajwa ni pamoja na uandikishaji mdogo, wa wanafunzi katika madarasa ya elimu ya awali, na msongamano wa wanafunzi darasani katika baadhi ya shule.

    Awali, katika Elimu ya Msingi, Majaliwa alisema hadi kufikia sasa, wizara imefanikiwa kuongeza idadi ya wanafunzi wanaomaliza elimu ya msingi kutoka 493,636 mwaka 2005 hadi 909,435 mwaka 2012, Alisema Walimu wa Shule za Msingi pia wameongezeka kutoka 135,013 mwaka 2005 hadi 180,987 mwaka 2012. “Pia kuimarika kwa uwiano wa mwalimu kwa wanafunzi kutoka uwiano wa 1:56 mwaka 2005 hadi uwiano wa 1:47 mwaka 2012,” alisema Majaliwa.
    Naibu Waziri, Ofisi ya Waziri Mkuu Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (Elimu),Mh. Kassim Majaliwa akizungumza katika mkutano huo.

    0 0

    PONGEZI KWA FRANCIS CHEKA
    CHAMA cha Waandishi wa Habari za Michezo Tanzania (TASWA) kinatoa pongezi kwa bondia Francis Cheka kwa kuibuka bingwa mpya wa dunia wa WBF katika uzito wa Super Middle.

    Cheka alitwaa mkanda huo wa ubingwa baada ya kumshinda Mmarekani, Phil Williams kwa pointi katika pambano la raundi 12, lililofanyika kwenye ukumbi wa Diamond Jubilee, Dar es Salaam Ijumaa usiku.

    TASWA imekunwa na mafanikio hayo na inatoa pongezi za dhati kwa bondia huyo kwa juhudi zake na kulitangaza vyema jina la nchi yetu, hivyo tunasema Cheka atambue familia ya wanamasumbwi na wanamichezo wote Tanzania tumefurahishwa na mafanikio hayo na tunayajali.

    (B) MAFUNZO YA WAANDISHI WA HABARI
    Kama mnavyofahamu TASWA kwa kushirikiana na Shule Kuu ya Uandishi wa Habari na Mawasiliano kwa Umma (SJMC) ya Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (UDSM) inaandaa mafunzo ya siku tano kwa waandishi wa habari za michezo nchini.

    Mchakato wa mafunzo hayo bado unaendelea kwa uratibu wa karibu kati ya vyombo hivyo viwili, ambapo bado tunaendelea na mazungumzo na wadhamini mbalimbali ili kuyafanya mafunzo hayo yawe bora zaidi na mazungumzo yatakapokamilika tutawajulisha.

    Kwa kuwa mafunzo hayo yatakuwa ya mara kwa mara ndiyo sababu mchakato wake unachukua muda mrefu ili pindi yatakapoanza zile ndoto zetu za kusaidia wanahabari wa michezo ziweze kutimia.

    UCHAGUZI MKUU
    Kamati ya Katiba ya TASWA inatarajiwa kukutana wiki inayoanza kesho kwa ajili ya masuala ya katiba ya chama chetu.

    Kama mnavyofahamu chama chetu kimekuwa na utaratibu wa kufanya uchaguzi kila baada ya miaka mitatu na tayari muda umewadia.

    Hivyo tunaamini mchakato wa katiba utaenda vizuri na baada ya kamati ya katiba kumaliza vikao vyake, Kamati ya Utendaji ya TASWA itakutana kwa masuala mbalimbali ikiwemo kupanga tarehe ya mkutano wa katiba na pia mkutano mkuu wa uchaguzi wa chama mwaka huu.

    Nawasilisha.

    Amir Mhando
    Katibu Mkuu TASWA
    01/09/2013

    0 0
  • 09/01/13--04:09: Article 5
  • SERENGETI FREIGHT FORWARDERS LTD

    AIR CARGO TO DAR NOW £3.80
    INCLUSIVE CLEARANCE
    STILL THE CHEAPEST AND SIMPLY THE BEST!
    WE PROMISED, WE DID IT AND WE ARE MAKING IT EVEN BETTER!
    KUCHUKUA MZIGO WAKO DAR ES SALAAM 
    MPIGIE AGENT WETU DAR; TORNADO LUKOSI TEL; 0713607116
    MZIGO UNANDOKA KILA IJUMAA

    ONCE YOU PAY HERE IN UK YOU DONT PAY ANYTHING IN TANZANIA
    UKIISHA LIPA UK UNAKWENDA KUCHUKUA ILALA DAR BILA KULIPA TENA

    FLIGHTS EVERY WEEK

    KWA WALE WANAOTAKA KUNUNUA VITU UK TUTUMIE EMAIL AU TUPIGIE
    MINIMUM WEIGHT IS 40K HANDLING/ADMIN FEE £20
    40' CONTAINER TO DAR/MOMBASA NOW
     £1,800
    SALOON CARS TO DAR 750
    4X4 VEHICLES 850
    OUR AGENT IN DAR; TORNADO TEL; +255 713607116

    Tupigie kwa namba hizo hapo chini au  tutumie email tafadhali

    HQ -  UNIT 92 THAMES INDUSTRIAL PARK, PRINCESS MARGARET ROAD, EAST TILBURY, RM18 8RHRH
    Tell (+44) 01375 855917  Fax (+44) 01708202477

    0 0

    Balozi wa Tanzania Jumuiya ya Ulaya Dr. Diodorus Buberwa Kamala (mwenye tai yenye rangi ya taifa) akiwa katika picha ya pamoja na viongozi wa Taasisi ya Dinka ya Uholanzi baada ya kuchangisha milioni themanini za ujenzi wa shule ya Dinka inayojengwa Arusha.
    Balozi wa Tanzania Jumuiya ya Ulaya Dr. Diodorus Buberwa Kamala akiwa katika picha ya pamoja na Viongozi wa Taasisi ya DART ya Uholanzi baada ya kuzindua taasisi hiyo inayotafuta misaada ya kusaidia vijana Tanzania. Taasisi hiyo inasimamia na kuendesha kituo cha kusaidia vijana, Mwanza. Balozi Kamala amewashukuru Viongozi hao na amewaomba Watanzania wanaokaa katika nchi za Benelux kuchangamkia fursa mbalimbali zinzopatikana katika nchi za Benelux kusaidia nyumbani.

    0 0
  • 09/01/13--04:29: IN LOVING MEMORY
  • THE LATE MR. MELEKI KIWELU AND THE LATE MRS SCHOLA MELEKI KIWELU

    It has been a year since you dad left us suddenly on 2nd September 2012, the way we miss you is different now we hope you know how much you meant to us. We all know you went to join our beloved mother who passed away seven years ago.

    A wonderful mother, woman and aide, one who was better God never made a wonderful worker, so loyal and true, One in a million, that mother was you. Just in your judgment, Honest and liberal, ever upright loved by your friends and all whom you knew.

    To our father it was so painful the way you left us without a word of goodbye. One year has passed since that sad day, when you were called away.

    God took you home it was His will, but in our hearts you live still. You are all remembered by your loved family: Dada Veronica, Mr&Mrs Goodluck , Mr& Mrs Godless, Willnesta, Rockilizer , Dr. Henry Kiwelu and Mama Mary Kiwelu. Your grandkids Nice, Kelvin, Careen, Caroline, Edga, Sharon, Candy, Juniour G. and Colin.

    May the almighty GOD rest your soul in internal peace,

    AMEN!

    0 0

    Serikali ya Mapinduzi Zanzibar na Kampuni ya Royal Dutch Shell plc (Shell) kwa pamoja wametangaza uwekaji saini wa Waraka wa Makubaliano.

    Waraka huo unaweka bayana ushirikiano kati ya Kampuni ya Shell na Serikali ya Mapinduzi Zanzibar katika sekta ya Mafuta na Gesi na inafafanua hususan kuhusu hatua za awali zinazohusiana na kujenga uwezo katika sekta ya Mafuta na Gesi pamoja na Maendeleo ya Vijana katika kukuza ujuzi wao kwenye sekta hii, ikiwa ni pamoja na jitihada za elimu na uwezo wa ujasiriamali.

    Axel Knospe, Mwenyekiti wa Shell Deepwater Tanzania alieleza kuwa,Kampuni ya Shell ina nia ya kuwa na uhusiano imara na Serikali ya Zanzibar na pale itakapofaa, itaanza hatua za utafiti ambao utafanyika kwa njia endelevu, ya kiuchumi, kijamii na inayowajibika kimazingira.

    Kwa upande wake, Waziri wa Ardhi, Nyumba, Maji na Nishati wa Serikali ya Mapinduzi Zanzibar Mh. Ramadhani Abdalla Shaaban alisema kuwa utiaji saini wa waraka huo ni hatua kubwa inayoonyesha jitihada za Serikali za kuendeleza sekta ya nishati Zanzibar
    Axel Knospe, Mwenyekiti wa Shell Deepwater Tanzania akikabidhiana Waraka wa Makubaliano na Waziri wa Ardhi, Nyumba, Maji na Nishati wa Serikali ya Mapinduzi Zanzibar Mh. Ramadhani Abdalla Shaaban mara baada ya kuusaini.

    0 0
  • 09/01/13--05:40: Article 1



  • 0 0

    Meneja wa Bia ya Castle Lager, Kabula Nshimo,(mwenye suruali nyeupe) akiwaongoza wafanyakazi wa TBL katika maandamano maalumu ikiwa ni sehemu ya sherehe za Uzinduzi wa Udhamini wa Castle Lager kwa FC Barcelona kwa Mkoa wa Arusha.
    Wafanyakazi wa TBL mkoani Arusha wakiwa katika maandamano maalumu ikiwa ni sehemu ya sherehe za Uzinduzi wa Udhamini wa Castle Lager kwa FC Barcelona kwa Mkoa wa Arusha.
    Wafanyakazi wa TBL mkoani Arusha wakiwa katika maandamano maalumu ikiwa ni sehemu ya sherehe za Uzinduzi wa Udhamini wa Castle Lager kwa FC Barcelona kwa Mkoa wa Arusha.
    Wafanyakazi wa TBL wakifurahia mchezo wa mpira wa mezani maarufu kama ‘fuse ball’ wakati wa uzinduzi wa udhamini wa Castle Lager kw FC Barcelona.

    0 0
  • 09/01/13--20:46: mgahawa maridhawa


  • 0 0

    IPO KWENYE HALI NZURI KABISA
    MAKE: TOYOTA
    MODEL: 2000
    CC:1490
    BEI MAELEWANO
    inapatikana Tabata Segerea
    Kwa mawasiliano  0712 26 38 70 au 0712 39 02 00
    DALALI HATAKIWI
    N:B SERIOUS BUYER ONLY

older | 1 | .... | 243 | 244 | (Page 245) | 246 | 247 | .... | 3272 | newer